ราคา 1980000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 56571.43 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
โครงการ มายคอนโดลาดพร้าว27 | My Condo Ladprao 27 | My Condo ลาดพร้าว 27

ปริณวัชญณ์
0956459656
2021-12-23 16:16:28.0
เลขที่ประกาศ: 380601
รายละเอียดเพิ่มเติม

รหัสทรัพย์ MP-SC6410-441
6410-441 ขาย คอนโด ลาดพร้าว เซนทรัลลาดพร้าว MRTลาดพร้าว My Condo Ladprao 27 1ห้องนอน
.
My Condo Ladprao 27 /มาย คอนโด ลาดพร้าว 27
#ลาดพร้าว #เซนทรัลลาดพร้าว #MRTลาดพร้าว
ขาย 1,980,000 บาท
-------------------------------------
-อาคาร B
-ชั้น 8
-ขนาด 35 ตร.ม.
-1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
-วิวเมือง
-เครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์
-เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
---------------------------------------
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
K. เอ็กซ์ ปริณวัชญณ์ (Agent)
Line official : @matchingproperty (มี @ ข้างหน้า)
Line Add Click : https://lin.ee/C4eqRVC
Tel.: 095-645-9656
.
รับฝากซื้อ ขาย เช่า ที่ดิน บ้าน ทาวเฮ้าส์ ทาวโฮม คอนโด อพาร์ทเมนท์ โรงแรม รีสอร์ท กับทีมงานอสังหาฯมืออาชีพ ที่ทำงานกันเป็นระบบเครือข่าย และใช้เทคโนโลยีล่าสุดในการทำการตลาดเพื่อหาลูกค้าได้อย่างรวดเร็ว
.
ขาย คอนโด My Condo Ladprao 27 /มาย คอนโด ลาดพร้าว 27
คอนโด ขาย ลาดพร้าว เซนทรัลลาดพร้าว
คอนโด MRTลาดพร้าว ขาย
My Condo Ladprao 27 sale
My Condo Ladprao 27 sale Ladprao Central Ladprao

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ห้องใหม่เอี่ยมยังไม่เคยเข้าอยู่ เฟอร์ครบ Index ใกล้ MRT ลาดพร้าว ห้องมุม ขายถูก ด่วน - คอนโด ขาย